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Naomba niseme machache yanayohusu makaburu wa Afrika
ya Kusini na magaidi wanaowatumia katika kutishia uhuru wa
umma wa Waafrika. Wananchi wa Tanzania tumepokea kwa
majonzi makubwa taarifa ya mauaji ya kinyama yaliyofanywa na
magaidi wa M.N.R. nchini Msumbiji na kuua mamia ya wananchi

wasio na hatia.

Nategemea wapenda amani pote
duniani wanaungana nasi katika
majonzi hayo na kulaant kitendo hicho
cha kinyama na kuongeza misaada ya

hali na malr kwa wananchi wa
Msumbij.

Katika sikukuu moja ya krismas na
mwaka mpya nimewahi kumsikia
Botha akipayuka kwenye Radio kuwa
anamwomba Mungu baba atujalie
mapendo na amani.

Matunda ya makaburu dhid: ya
wazalendo ndiyo mapendo na amani?
Watanzama hatutasikiliza uwongo
wowote atakaosema Botha hata
tukimkuta kanisani. Nao magaidi wa
Msumbyi  waclewe hata  wakifanya
ukatili Kiast gani hawatatishia umoja
wa  wananchi wa Msumbijt kama
hawaamini waulize Wareno ambao
waliwachoma moto wazalendo wengi,
lakint mwisho wao wabishuhudia
bendera ya wana Mapinduzi wa
FRELIMO ikipandishwa.
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